12P never Die
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12P never Die

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
178 Số bài - 41%
60 Số bài - 14%
56 Số bài - 13%
39 Số bài - 9%
24 Số bài - 6%
21 Số bài - 5%
17 Số bài - 4%
15 Số bài - 3%
14 Số bài - 3%
11 Số bài - 3%

Share|
Tiêuđề

Chào Mừng Kỉ Niệm Ngày Nhà Giáo Việt Nam 20-11

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

Kim Sơn
Maxlv Nguy Hiểm

Kim Sơn

Sex : Nam
From : tập đoàn lớp 12P trường THPT Thạnh An
Gia Sản : Hiện đang sở hữu một ước mơ nhỏ nhoi kinh khủng khiếp: có một ngôi biệt thự tại Phú Mỹ Hưng, năm 35 tuổi được làm thuyền trưởng khai thác tàu cho tập đoàn dầu khí Việt Nam...

Level: Maxlv Nguy Hiểm

Level:1
Maxlv Nguy Hiểm

Tài năng của Kim Sơn Người này hiện đang:

Bài gửiTiêu đề: Chào Mừng Kỉ Niệm Ngày Nhà Giáo Việt Nam 20-11 Chào Mừng Kỉ Niệm Ngày Nhà Giáo Việt Nam 20-11 I_icon_minitimeSat Nov 19, 2011 7:29 pm

Nhân kỉ niệm ngày Nhà Giáo Việt Nam 20-11.
Tập Thể Lớp Chúng Em xin được gởi lời chúc sức khỏe chân thành nhất đến Tất cả quý Thầy Cô! chúc Quý Thầy Cô có thật nhiều niềm vui, sự phấn đấu và thành công trong công việc Nhà Giáo, chúc quý Thầy Cô luôn đầy nhiệt huyết với công việc mình đã chọn, để từ đó gầy dựng nên những thế hệ tương lai giàu tri thức, đạo đức và thành đạt.

Tập Thể Lớp Chúng Em không biết lấy gì để bày tỏ lòng biết ơn ! chúng em xin mượn lời chúc này thay lời tri ân mà chúng em luôn muốn dành tặng cho Quý Thầy Cô kính yêu nhất của mình.

Tập Thể Lớp 12P Trường THPT Thạnh An Niên Khóa 2009 - 2010

12P Very Important Class Forever

Hãy cảmơn bài viết của Kim Sơn bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Kim Sơn
Maxlv Nguy Hiểm

Kim Sơn

Sex : Nam
From : tập đoàn lớp 12P trường THPT Thạnh An
Gia Sản : Hiện đang sở hữu một ước mơ nhỏ nhoi kinh khủng khiếp: có một ngôi biệt thự tại Phú Mỹ Hưng, năm 35 tuổi được làm thuyền trưởng khai thác tàu cho tập đoàn dầu khí Việt Nam...

Level: Maxlv Nguy Hiểm

Level:1
Maxlv Nguy Hiểm

Tài năng của Kim Sơn Người này hiện đang:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào Mừng Kỉ Niệm Ngày Nhà Giáo Việt Nam 20-11 Chào Mừng Kỉ Niệm Ngày Nhà Giáo Việt Nam 20-11 I_icon_minitimeSat Nov 19, 2011 9:11 pm

Nhân ngày 20-11 Em xin chúc Cô chủ nhiệm niềm vui sức khỏe và thật nhiều thành công trong công việc.
Cô ơi ! năm nay Cô chủ nhiệm Lớp nào vậy? lớp đó có như lớp của tụi em không Cô? bây giờ em thấy tiếc những ngày còn học phổ thông lắm cô ạ!
không phải tại em ham vui mà nói vậy đâu nha! mà đúng là lúc trước học phổ thông em thấy vui lắm! vào lớp lúc nào cũng được cười, được nghịch, được sự quan tâm của Thầy Cô .Chẳng bao giờ tụi em tìm lại được những ngày đó đúng không Cô!
Em nhớ lúc đó tụi em làm Cô phải lo lắng cho tụi em nhiều lắm! lúc đầu không hiểu, bọn em luôn tìm cách trọc tức làm Cô buồn làm Cô nóng tính. Tụi em không bao giờ hiểu rằng Cô còn rất nhiều chuyện phải bận tâm ở ngoài lớp học vì Cô còn gia đình vì Cô còn Con cái... thế nhưng cô luôn dành cho tụi em tất cả...chắc bây giờ cô hết buồn tụi em rồi đúng không Cô... Cô ơi em muốn nói lời xin lỗi và cảm ơn cô!
Chúc Cô và gia đình luôn luôn khỏe mạnh và Cô có được những học trò ngoan biết hiểu và biết ơn những gì mà cô dành cho chúng!

12P Very Important Class Forever

Hãy cảmơn bài viết của Kim Sơn bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Tiêuđề

Chào Mừng Kỉ Niệm Ngày Nhà Giáo Việt Nam 20-11

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.::Host up ảnh miểnphí: Clickhere! - Hướng dẩn sử dụng Diễn đàn:Clickhere!::.